..::Welcome To Diễn Đàn Cựu Học Sinh Phan Bội Châu ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..::Welcome To Diễn Đàn Cựu Học Sinh Phan Bội Châu ::..

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ebooks hướng dẫn làm web với VBB

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Ebooks hướng dẫn làm web với VBB Empty
Bài gửiTiêu đề: Ebooks hướng dẫn làm web với VBB   Ebooks hướng dẫn làm web với VBB I_icon_minitimeMon Dec 13, 2010 9:11 am

VBulletin Board – viết tắt là VBB – là một giải pháp dùng để xây dựng cộng đồng trên internet (forum).Ưu điểm của nó là giao diện đẹp, tính bảo mật cao, quản lý dễ dàng, nhiều chức năng. vB được viết bằng PHP và sử dụng cơ sở dữ liệu chủ yếu là MySQL.Là một mã nguồn có thu phí được cung cấp bởi Hãng : Jelsoft Enterprises Limited, Website :http://vBulletin.com giá khoảng 160 $ cho một Owned License. (Có thể tải các bản Null, key để sử dụng nhưng ^^’ nếu bị phát hiện thì bạn buộc phải xóa không thì tài khoản host sẽ bị khóa)

Với mong muốn giúp các bạn yêu thích Làm web forum, và những người mới bỡ ngở bước vào làm forum vBlletin (vbb) Mình đã bõ công sức ra sưu tầm các bài viết hướng dẫn cài đặt mới, cài đặt Skin, hack mod tổng hợp lại một cuốn sách cho các bạn.Các bài viết trong cuốn sổ tay này đơn giản và dể hiểu, không đi sâu vào vấn đề để các bạn nắm bắt được nhanh chóng !
Trong sổ tay này mình đã đính kèm các file hack mod. Các bạn chú ý đọc hướng dẫn để biết các lấy file đính kèm.
Mình nghĩ chỉ với cuốn sách nhỏ này bạn có thể tự làm cho mình một forum theo ý của bạn !
Hi vọng cuốn sách nhỏ này đem lại sự hài lòng cho các bạn ! [You must be registered and logged in to see this link.]

https://bklp-f4.forumvi.com

Ebooks hướng dẫn làm web với VBB
Trang 1 trong tổng số 1 trang